SULYAPINOY Online Forum
Hello Kabayan:

Welcome to our very informative Forum Website.

Questions related to Korean labor laws and policies, comments and suggestions on issues concerning Filipino migrant workers, announcements, literary works, news and personal opinion are welcome here...

So what are you waiting for... Sign-up now!

Sincerely,

SULYAPINOY WebAdmin

Join the forum, it's quick and easy

SULYAPINOY Online Forum
Hello Kabayan:

Welcome to our very informative Forum Website.

Questions related to Korean labor laws and policies, comments and suggestions on issues concerning Filipino migrant workers, announcements, literary works, news and personal opinion are welcome here...

So what are you waiting for... Sign-up now!

Sincerely,

SULYAPINOY WebAdmin
SULYAPINOY Online Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

+4
raven
jr_dimabuyu
mong
swoopcel07
8 posters

Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by swoopcel07 Tue Oct 19, 2010 8:29 pm

isip isip isip isip iyak iyak iyak iyak iyak
swoopcel07
swoopcel07
Super Sipag na Mamamayan

Number of posts : 72
Age : 43
Location : manila
Cellphone no. : 091022222555
Reputation : 0
Points : 209
Registration date : 28/07/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by mong Tue Oct 19, 2010 9:29 pm

ako pocheon si yeongbuk myeon pinoy nasan kayo amoy thailander at koreano na ko d2
mong
mong
Masipag na Mamamayan
Masipag na Mamamayan

Number of posts : 45
Location : Geyonggi do pocheon si south korea
Reputation : 0
Points : 53
Registration date : 03/05/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by jr_dimabuyu Tue Oct 19, 2010 9:48 pm

mong wrote:ako pocheon si yeongbuk myeon pinoy nasan kayo amoy thailander at koreano na ko d2

hahahahah! kala ko amoy magnolia ka na?
jr_dimabuyu
jr_dimabuyu
Congressman
Congressman

Number of posts : 1827
Age : 43
Location : GYEONGGIDO, ICHEON-SI BAEKSA MYEON
Cellphone no. : 01028938091
Reputation : 6
Points : 2067
Registration date : 09/07/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by raven Tue Oct 19, 2010 11:46 pm

kuya jr san ka????marami pinoy jan pocheon,,,sa uijungbu ba??

raven
Kagalang-galang na Mamamayan
Kagalang-galang na Mamamayan

Number of posts : 151
Reputation : 3
Points : 284
Registration date : 06/04/2009

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by romeskie03 Sat Oct 30, 2010 11:47 am

swoopcel07 wrote: isip isip isip isip iyak iyak iyak iyak iyak
kabayan gwangju-si rin ako, orientation pa lang ako ako lang din mag isa. ano company mo?

romeskie03
Kagalang-galang na Mamamayan
Kagalang-galang na Mamamayan

Number of posts : 178
Age : 47
Location : Caloocan City
Reputation : 0
Points : 225
Registration date : 06/06/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by alinecalleja Sat Oct 30, 2010 12:56 pm

>>>romie saan company mo at ilan kayo na select sa company mo???
alinecalleja
alinecalleja
Senador
Senador

Number of posts : 2558
Location : asan si chung chungnamdo
Cellphone no. : 01030441876
Reputation : 0
Points : 3110
Registration date : 29/09/2009

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by barokbok71 Sat Oct 30, 2010 2:00 pm

swoopcel07 wrote: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 660678 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 660678 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 660678 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 660678 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 779287 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 779287 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 779287 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 779287 gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh 779287

tol cguro nman my mga filipino community din jan n pdeng pgtanungan pra dka msyado mgalala at mhrapan.... Smile
barokbok71
barokbok71
Tapat na Mamamayan
Tapat na Mamamayan

Number of posts : 113
Age : 40
Location : Gyeonggido, Ansan City
Cellphone no. : 010-8096-5986
Reputation : 3
Points : 130
Registration date : 12/09/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by romeskie03 Sat Oct 30, 2010 3:51 pm

alinecalleja wrote:>>>romie saan company mo at ilan kayo na select sa company mo???
ako lang wala ako kasama sa fabricated metal ako napunta

romeskie03
Kagalang-galang na Mamamayan
Kagalang-galang na Mamamayan

Number of posts : 178
Age : 47
Location : Caloocan City
Reputation : 0
Points : 225
Registration date : 06/06/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by dcks08 Sat Oct 30, 2010 5:19 pm

hello romeskie tagal ka na ba dya?
dcks08
dcks08
Masipag na Mamamayan
Masipag na Mamamayan

Number of posts : 27
Reputation : 0
Points : 51
Registration date : 28/10/2010

Back to top Go down

gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh Empty Re: gwangju-si PM me kung cno malp[it sakin ahhh wl ako ksama n pilipino d2 ehh

Post by Sponsored content


Sponsored content


Back to top Go down

Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum