SULYAPINOY Online Forum
Hello Kabayan:

Welcome to our very informative Forum Website.

Questions related to Korean labor laws and policies, comments and suggestions on issues concerning Filipino migrant workers, announcements, literary works, news and personal opinion are welcome here...

So what are you waiting for... Sign-up now!

Sincerely,

SULYAPINOY WebAdmin

Join the forum, it's quick and easy

SULYAPINOY Online Forum
Hello Kabayan:

Welcome to our very informative Forum Website.

Questions related to Korean labor laws and policies, comments and suggestions on issues concerning Filipino migrant workers, announcements, literary works, news and personal opinion are welcome here...

So what are you waiting for... Sign-up now!

Sincerely,

SULYAPINOY WebAdmin
SULYAPINOY Online Forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

+6
jan_17
riomar
Uishiro
maykel_mike
kiotsukete
swoopcel07
10 posters

Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by swoopcel07 Fri Aug 13, 2010 12:24 pm

iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak iyak
swoopcel07
swoopcel07
Super Sipag na Mamamayan

Number of posts : 72
Age : 43
Location : manila
Cellphone no. : 091022222555
Reputation : 0
Points : 209
Registration date : 28/07/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by kiotsukete Fri Aug 13, 2010 1:30 pm

_setting the mind free, relax, faith, prayer ang pinaka mabisang gamot jan tol!
kiotsukete
kiotsukete
Baranggay Tanod
Baranggay Tanod

Number of posts : 279
Age : 41
Location : ansan si, gyeonggi-do
Cellphone no. : 01086725798
Reputation : 0
Points : 383
Registration date : 02/06/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by maykel_mike Fri Aug 13, 2010 1:53 pm

kiotsukete wrote:_setting the mind free, relax, faith, prayer ang pinaka mabisang gamot jan tol!
oo nga naman tol sa laki ng katawan mo, relax lang concentrate muna sa pag gi-gym hehehe...
lalabs din ang name natin sa poea peace tol...
maykel_mike
maykel_mike
Ambassador
Ambassador

Number of posts : 2253
Location : Gyeongsangnam-do, Uichang-gu Changwon-si
Cellphone no. : 010-4965-0210
Reputation : 9
Points : 2918
Registration date : 05/01/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by Uishiro Fri Aug 13, 2010 2:36 pm

lumaki yung mga ugat sa kakaisip...heheheheeheheheheheh
Uishiro
Uishiro
Gobernador
Gobernador

Number of posts : 1267
Location : Farmville sa Gyongi-do
Reputation : 12
Points : 1590
Registration date : 27/05/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by riomar Fri Aug 13, 2010 3:07 pm

ok lng yan kabayan pasasaan ba't darating din ang para sayo.saka di nman lahat talaga ay tinatawagan, dapat update ka lng din lagi sa list ng WITH OFFER OF EMPLOYMENT . Gaya ko dati di nmn ako nka-rcv ng call from poea, na-check ko na lng sa memo sa poea mismo pero yung 2 out of 4 na kagrupo ko natawagan after 8 months from date of 4th KLT exam
riomar
riomar
Tapat na Mamamayan
Tapat na Mamamayan

Number of posts : 149
Age : 46
Location : Gwangju, Jeollanam-do
Cellphone no. : 010-30401320
Reputation : 6
Points : 256
Registration date : 02/06/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by riomar Fri Aug 13, 2010 3:21 pm

Prepare nyo na lng mga sarili nyo mga kabayan...physically, mentally & emotionally.Bka kamukat-mukat nyo pag andito na kayo matulad kayo sa isang kasama ko na after 3 months umuwi ng pinas for good dahil di makatulog hayun na-homesick kahit halos araw-araw noon na nka-hooked sa pc chatting w/ wife.
riomar
riomar
Tapat na Mamamayan
Tapat na Mamamayan

Number of posts : 149
Age : 46
Location : Gwangju, Jeollanam-do
Cellphone no. : 010-30401320
Reputation : 6
Points : 256
Registration date : 02/06/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by jan_17 Fri Aug 13, 2010 4:02 pm

relaks k lng kbigan bk m2ya nyan pag andon kn, sbhin mo uwi kn, hahaha...
kgaya nong k batch ko 3months lng umuwi na, n humsick ang loko, hahaha...

mas maganda cguro kung mag relaks relaks k muna at ihanda mo nrin sarili mo dahil di biro ung trabaho don, paalala lng na 3D ung trbahong inaplyan natin (Difficult, Dangerous, Dirty)
un kc ang mga trabahong inaayawan ng mga koreano ky cla kumukuha ng mga foriegner..

kaya wag mong apurahin kaibigan, manalig k ibibigay yan ni LORD sa tamang oras at panahon..
jan_17
jan_17
Masipag na Mamamayan
Masipag na Mamamayan

Number of posts : 23
Location : chungcheongnam-do asan-si eumbyeong myun 110-1
Cellphone no. : 01049918715
Reputation : 0
Points : 45
Registration date : 09/07/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by Tatum Fri Aug 13, 2010 4:12 pm

Hehehe oo nga hay hirap talaga ang sitwasyon ng isang ofw
Tatum
Tatum
Gobernador
Gobernador

Number of posts : 1326
Age : 42
Location : gwangu city
Cellphone no. : 01057871425
Reputation : 0
Points : 1576
Registration date : 30/05/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by jinrai Sat Aug 14, 2010 4:38 am

oo nga naman sulitin na natin habang nandito pa tau sa pinas....
kahit anong trabaho kaya ng pinoy yan....kahit ilang "D" pa yan
kakayanin.... wla namang bumubukol na pagod dba.... Laughing
aja......
jinrai
jinrai
Tapat na Mamamayan
Tapat na Mamamayan

Number of posts : 127
Reputation : 0
Points : 170
Registration date : 21/03/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by jana Sat Aug 14, 2010 9:24 am

good am guys whats new? kakaloka maghintay.....
jana
jana
Super Sipag na Mamamayan

Number of posts : 51
Location : DasmariƱas Cavite
Reputation : 0
Points : 67
Registration date : 27/06/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by adon laxamana Sat Aug 14, 2010 11:37 am

kaya nga tinatawag tayong bagong bayani ,at ang maging bayani ay hindi biro ,sa titiisin sa pagdadaanan ,sa isisakripisyo,kya paghandaan ang panibagong buhay na haharapin sa bansang korea ,anyong ,god bless
adon laxamana
adon laxamana
Mamamayan
Mamamayan

Number of posts : 10
Reputation : 0
Points : 12
Registration date : 11/08/2010

Back to top Go down

LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN  ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN  Empty Re: LORD BKIT D u P ko KINUHA Pra MPSAM ME SA NTAWAGN ano poh B antibiotic sa sakit ng ulo ng dp NTTWAGN

Post by Sponsored content


Sponsored content


Back to top Go down

Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum